| công cụ tìm kiếm bảng dữ liệu linh kiện điện tử |
|
LT-T64G bảng dữ liệu(PDF) 7 Page - ams-OSRAM AG |
|
|
|||||||||||||||||||||||||||||
LT-T64G bảng dữ liệu(HTML) 7 Page - ams-OSRAM AG |
|
7 / 23 page ![]() LT T64G DATASHEET DATASHEET 7 | Version 1.5 | 2024-12-19 Chromaticity Coordinate Groups 400 450 455 460 465 470 475 480 485 490 495 500 505 510 515 520 525 530 540 550 560 570 580 590 600 610 620 630 650 700 2 3 4 5 6 7 8 9 0,000 0,100 0,200 0,300 0,400 0,500 0,600 0,700 0,800 0,900 -0,200 -0,100 0,0000,100 0,200 0,300 0,4000,500 0,6000,700 0,8000,900 1,000 Cy Cx Chromaticity Coordinate Groups Group Cx Cy 2 0.1150 0.7420 0.1440 0.7600 0.1740 0.6910 0.1520 0.6730 3 0.1340 0.7540 0.1600 0.7620 0.1880 0.6920 0.1670 0.6850 4 0.1500 0.7590 0.1790 0.7570 0.2020 0.6940 0.1800 0.6890 Group Cx Cy 5 0.1660 0.7600 0.2020 0.7520 0.2220 0.6900 0.1920 0.6940 6 0.1900 0.7550 0.2150 0.7450 0.2330 0.6840 0.2120 0.6910 7 0.2030 0.7500 0.2340 0.7350 0.2490 0.6760 0.2220 0.6870 Group Cx Cy 8 0.2220 0.7420 0.2530 0.7270 0.2650 0.6680 0.2380 0.6810 9 0.2400 0.7340 0.2740 0.7100 0.2830 0.6570 0.2540 0.6740 |
|
|
Link URL |
| Cho đến nay ALLDATASHEET có giúp ích cho doanh nghiệp của bạn hay không? [ DONATE ] |
Alldatasheet là | Quảng cáo | Liên lạc với chúng tôi | Chính sách bảo mật | Liên kết đến bảng dữ liệu | Trao đổi link | Tìm kiếm theo nhà sản xuất All Rights Reserved©Alldatasheet.com |
| Russian : Alldatasheetru.com | Korean : Alldatasheet.co.kr | Spanish : Alldatasheet.es | French : Alldatasheet.fr | Italian : Alldatasheetit.com Portuguese : Alldatasheetpt.com | Polish : Alldatasheet.pl | Vietnamese : Alldatasheet.vn Indian : Alldatasheet.in | Mexican : Alldatasheet.com.mx | British : Alldatasheet.co.uk | New Zealand : Alldatasheet.co.nz |
|
Family Site : ic2ic.com |
icmetro.com |