công cụ tìm kiếm bảng dữ liệu linh kiện điện tử
  Vietnamese▼

Delete All
ON OFF
ALLDATASHEET.VN

X  

Preview PDF HTML

C-129-DFB-RD-S bảng dữ liệu (PDF) - Source Photonics, Inc.

tên linh kiện C-129-DFB-RD-S
tải về   C-129-DFB-RD-S Xem
kích thước tập tin   601.14 Kbytes
Page   5 Pages
nhà sản xuất  SOURCE [Source Photonics, Inc.]
Trang chủ  http://www.sourcephotonics.com
Logo 
Nội dung chi tiết CWDM Series Laser Diode Module (18 channel)

C-129-DFB-RD-S Datasheet (HTML) - Source Photonics, Inc.


C-129-DFB-RD-S Datasheet (PDF)

Download Datasheet

tên linh kiện liên quan

Tên linh kiênNội dung chi tiếtHtml ViewNhà sản xuất
C-1470-DFB2.5-PD-SFC
1470 nm Series 2.5 Gbps CWDM Laser Diode Modules 1 2 3 Source Photonics, Inc.
MU4-940-04
4W 940nm Uncooled Multimode Laser Diode Module 1 2 3 Bookham, Inc.
NX7461LE-CC
1480 nm InGaAsP MQW FP PUMP LASER DIODE MODULE FOR EDFA APPLICATION 150 mW MIN 1 2 3 4 5 California Eastern Labs
MU8-940-01
8W 940nm Uncooled Multimode Laser Diode Module 1 2 3 4 Bookham, Inc.
C-15-DFBA-PB-SFCHI
Analog 1550 nm MQW-DFB Laser Diode Module 1 2 3 Source Photonics, Inc.
NX7462LE-CC
1480 nm InGaAsP MQW FP PUMP LASER DIODE MODULE FOR EDFA APPLICATION 120 mW MIN 1 2 3 4 5 California Eastern Labs

Datasheet Page

1  2  3  4  5 


Link URL

Privacy Policy
ALLDATASHEET.VN
Cho đến nay ALLDATASHEET có giúp ích cho doanh nghiệp của bạn hay không?  [ DONATE ] 

Alldatasheet là?   |  Quảng cáo   |  Liên lạc với chúng tôi   |   Chính sách bảo mật   |   Đánh dấu trang   |  Trao đổi link   |  Tìm kiếm theo nhà sản xuất
All Rights Reserved©Alldatasheet.com


Site nhân bản
English : Alldatasheet.com  |   English : Alldatasheet.net  |   Chinese : Alldatasheetcn.com  |   German : Alldatasheetde.com  |   Japanese : Alldatasheet.jp
Russian : Alldatasheetru.com  |   Korean : Alldatasheet.co.kr  |   Spanish : Alldatasheet.es  |   French : Alldatasheet.fr  |   Italian : Alldatasheetit.com
Portuguese : Alldatasheetpt.com  |   Polish : Alldatasheet.pl  |   Vietnamese : Alldatasheet.vn